Lucky Star Hồ Tràm

9.5
(0 ) Xem đánh giá
206 Ấp Hồ Tràm, Phước Thuận, Xuyên Mộc, Vũng Tàu
Bản đồ
Liên hệ

Tiện ích nổi bật

Nhà hàng
Nhà hàng
Bể bơi
Bể bơi
Đỗ xe miễn phí
Đỗ xe miễn phí
Lễ tân 24h
Lễ tân 24h
Đưa đón sân bay
Đưa đón sân bay

Tổng quan

Hồ Tràm từ lâu đã khẳng định vị thế là một trong những thủ phủ nghỉ dưỡng sang trọng ở miền Nam với những bãi biển hoang sơ, bờ cát trải dài và các cánh rừng tràm nguyên sinh lộng gió. Giữa hàng loạt các resort 5 sao xa xỉ và biệt lập, Lucky Star Hồ Tràm hiện lên như một nét chấm phá đầy mộc mạc, gần gũi nhưng không kém phần tiện nghi. Được kiến tạo với triết lý mang đến không gian nghỉ ngơi thư thái, dễ chịu cùng mức chi phí cực kỳ hợp lý, nơi đây đã trở thành “trạm sạc năng lượng” quen thuộc của các gia đình và nhóm bạn trẻ cho những chuyến du lịch ngắn ngày lánh xa khói bụi thành đô. Hãy cùng Lalago cảm nhận không gian yên bình và khám phá những trải nghiệm thư giãn ấm cúng tại khu nghỉ dưỡng này ngay dưới đây. 

Tổng quan về Lucky Star Hồ Tràm

Vị trí trên cung đường ven biển Hồ Tràm – Bình Châu

Lucky Star Hồ Tràm tọa lạc tại vị trí chiến lược trên cung đường ven biển huyết mạch Hồ Tràm – Bình Châu, thuộc huyện Xuyên Mộc, tỉnh Bà Rịa – Vũng Tàu. Cung đường này vốn nổi tiếng với cảnh quan một bên là biển xanh cát trắng uốn lượn, một bên là mảng xanh mướt mát của rừng bảo tồn thiên nhiên. Nằm sát trục đường chính, khu nghỉ dưỡng sở hữu khả năng kết nối giao thông linh hoạt, giúp du khách dễ dàng tiếp cận làn gió biển mát rượi và các điểm vui chơi giải trí sầm uất bao quanh.

Lucky Star Hồ Tràm nằm trên trục đường có khả năng giao thông linh hoạt

Lucky Star Hồ Tràm nằm trên trục đường có khả năng giao thông linh hoạt

Khoảng cách di chuyển từ TP.HCM và các đô thị lân cận

Một trong những điểm cộng lớn nhất của Lucky Star Hồ Tràm chính là khoảng cách lý tưởng cho một chuyến “trốn phố” chớp nhoáng:

  • Từ TP. Hồ Chí Minh: Du khách chỉ mất khoảng 2 giờ đến 2 giờ 30 phút di chuyển bằng ô tô hoặc xe máy qua tuyến Cao tốc Long Thành – Dầu Giây và Quốc lộ 51.
  • Từ thành phố Vũng Tàu: Khoảng cách chỉ tầm 40km, vô cùng thuận tiện cho một hành trình kết hợp khám phá.
  • Từ các tỉnh Đồng Nai, Bình Dương: Đường xá rộng rãi, kết nối thẳng tắp, cực kỳ thích hợp cho các chuyến đi tự túc cuối tuần của gia đình.

Quy mô lưu trú và định hướng nghỉ dưỡng của khu nghỉ

Khu nghỉ dưỡng được quy hoạch với quy mô vừa vặn, ấm cúng bao gồm khối tòa nhà lưu trú hiện đại và khuôn viên sân vườn thoáng đãng. Thay vì chạy theo xu hướng xa hoa, hào nhoáng, Lucky Star Hồ Tràm định vị mình là một không gian nghỉ dưỡng thực chất, chú trọng vào sự sạch sẽ, tiện nghi tối giản và không khí gia đình đầm ấm. Định hướng này giúp du khách đến đây luôn cảm thấy tự nhiên, thoải mái như đang ở trong chính ngôi nhà thứ hai của mình bên bờ biển.

Điều gì tạo nên dấu ấn riêng của Lucky Star Hồ Tràm?

Sức hút riêng biệt của Lucky Star Hồ Tràm nằm ở sự kết hợp hài hòa giữa nét hiện đại và không gian sinh thái mộc mạc. Kiến trúc của khu nghỉ dưỡng sử dụng các khối hình học tinh gọn với gam màu trắng kem và xám nhạt làm chủ đạo, tạo cảm giác thanh lịch, sạch sẽ và dịu mắt giữa cái nắng nhiệt đới miền biển.

Sự giao thoa của nắng vàng và mảng xanh nội khu

Không gian sảnh và lối đi được thiết kế mở để đón trọn luồng gió biển lồng lộng thổi vào. Bước qua cánh cổng, du khách sẽ cảm nhận ngay sự dịu mát nhờ những thảm cỏ xanh mướt và những rặng hoa nhiệt đới rực rỡ sắc màu được chăm sóc tỉ mỉ.

Sự bình yên từ những điều giản dị

Dấu ấn của Lucky Star còn đến từ cung cách phục vụ vô cùng chân thành, nồng hậu của đội ngũ nhân viên bản địa. Không có sự trang trọng, rập khuôn của các chuỗi thương hiệu quốc tế lớn, mọi tương tác tại đây đều mang lại cảm giác ấm áp, thân tình, giúp kỳ nghỉ của bạn trôi qua một cách nhẹ nhàng, không chút áp lực.

Dấu ấn riêng mang nét hiện đại kết hợp không gian sinh thái mộc mạc

Dấu ấn riêng mang nét hiện đại kết hợp không gian sinh thái mộc mạc

Các hạng phòng tại Lucky Star Hồ Tràm

Hệ thống phòng lưu trú tại khu nghỉ dưỡng được chăm chút kỹ lưỡng với sàn lót gạch sạch sẽ, giường nệm êm ái, trang bị đầy đủ điều hòa, tivi, tủ lạnh mini và phòng tắm riêng biệt, đảm bảo không gian nghỉ ngơi tiêu chuẩn cho du khách.

Deluxe Twin/Double Room

Hạng phòng Deluxe Double tại Lucky Star Hồ Tràm là không gian lãng mạn dành riêng cho các cặp đôi hoặc du khách độc hành muốn tối ưu chi phí. Căn phòng rộng khoảng 25m2 , mang phong cách hiện đại với một giường đôi cỡ Queen êm ái và đầy đủ tiện nghi thiết yếu. Đặc biệt, hệ thống cửa sổ lớn hướng biển giúp bạn dễ dàng bắt trọn khung cảnh bình minh lộng lẫy và đón làn gió mát lành ngay từ giường ngủ. 

Nếu bạn đi du lịch cùng bạn thân hoặc đồng nghiệp, Deluxe Twin Room là phương án lý tưởng để vừa đảm bảo sự riêng tư vừa gắn kết tình cảm. Phòng được trang bị hai giường đơn biệt lập, bài trí ngăn nắp với không gian thoáng đãng và ngập tràn ánh sáng tự nhiên. Du khách có thể linh hoạt lựa chọn hướng nhìn về dãy núi xanh mướt tĩnh lặng hoặc cung đường ven biển Hồ Tràm nhộn nhịp ngay trước mắt. 

Căn phòng Deluxe là phương án lý tưởng cho các cặp đôi

Căn phòng Deluxe là phương án lý tưởng cho các cặp đôi

Family Ocean/Mountain View Room

Được thiết kế may đo cho các gia đình nhỏ hoặc nhóm bạn từ 3 – 4 người, hạng phòng Family sở hữu diện tích rộng rãi vượt trội. Phòng được bố trí hai giường đôi lớn song song với khoảng cách bày trí khoa học. Du khách có thể linh hoạt lựa chọn hai tầm nhìn đắt giá:

  • Mountain View: Hướng tầm mắt về phía những cánh rừng tràm nguyên sinh hoang sơ, mang lại cảm giác tĩnh mịch, an nhiên.
  • Ocean View: Hướng nhìn xa xăm ra dải biển đại dương bao la, nơi bạn có thể cảm nhận rõ nét từng chuyển động của sóng vỗ và bầu trời thay đổi sắc màu lúc hoàng hôn hay bình minh.

Căn phòng Family phù hợp cho các gia đình nghỉ dưỡng

Căn phòng Family phù hợp cho các gia đình nghỉ dưỡng

Lucky Star Hồ Tràm phù hợp với những ai?

Nhờ định hướng dịch vụ thực tế và mức giá vô cùng phải chăng, khu nghỉ dưỡng là mảnh ghép hoàn hảo cho nhiều phân khúc khách hàng:

  • Gia đình muốn tối ưu ngân sách chi tiêu: Lucky Star Hồ Tràm là mảnh ghép hoàn hảo cho các gia đình nhỏ mong muốn có một kỳ nghỉ biển trọn vẹn, ấm cúng nhưng vẫn kiểm soát tốt chi phí. Với mức giá phòng cực kỳ tiết kiệm và phải chăng, áp lực về ngân sách lưu trú sẽ được xóa bỏ hoàn toàn. Nhờ đó, cả nhà có thể thoải mái phân bổ ngân sách dư dả cho các hoạt động trải nghiệm thực tế bên ngoài như thưởng thức tiệc hải sản tươi ngon tại chợ đêm, mua sắm đặc sản hay tham gia các khu vui chơi giải trí sầm uất ngay trung tâm Hồ Tràm mà không cần đắn đo.
  • Nhóm bạn trẻ đam mê xê dịch và khám phá: Đối với những hội bạn thân hay các tín đồ mê “phượt” biển muốn tìm kiếm một điểm trốn nóng nhanh vào dịp cuối tuần, khách sạn này chính là một trạm dừng chân không thể lý tưởng hơn. Bên cạnh không gian phòng ốc sạch sẽ, decor trẻ trung và đầy đủ tiện nghi, nơi đây còn sở hữu khu vực hồ bơi ngoài trời lộng gió để cả nhóm tha hồ bơi lội, check-in “sống ảo”. Đặc biệt, vị trí kết nối giao thông thuận tiện giúp các bạn trẻ dễ dàng phóng xe máy đi khám phá mọi ngóc ngách, từ bãi biển công cộng náo nhiệt đến các tọa độ check-in hoang sơ xung quanh.
  • Khách đi công tác kết hợp nghỉ dưỡng ngắn ngày (Bleisure Travel): Khách sạn cũng là sự lựa chọn xếp đầu bảng cho những ai cần một không gian thay đổi không khí làm việc hoặc muốn đi “workation” (làm việc từ xa kết hợp nghỉ dưỡng). Nơi đây cung cấp một không gian yên tĩnh, phòng ốc trang bị bàn làm việc tiện lợi cùng hệ thống internet/Wi-Fi tốc độ cao, ổn định. Sau những giờ làm việc căng thẳng đối diện với màn hình máy tính, bạn chỉ cần bước ra ban công là đã có thể hít thở bầu không khí biển mặn mòi, lộng gió để giải tỏa áp lực, tái tạo lại tư duy và nguồn cảm hứng sáng tạo.

Những tiện ích phục vụ kỳ nghỉ tại Lucky Star Hồ Tràm

Để đảm bảo du khách có những trải nghiệm thư giãn trọn vẹn ngay trong khuôn viên, Lucky Star Hồ Tràm cung cấp đầy đủ các tiện ích dịch vụ thiết yếu:

Hồ bơi ngoài trời và khu vực thư giãn

Nằm tại trung tâm của khu nghỉ, hồ bơi ngoài trời với làn nước xanh ngắt, trong vắt là nơi giải nhiệt tuyệt vời sau một ngày dài di chuyển. Xung quanh hồ bơi được bố trí các hàng ghế lười tắm nắng dưới tán ô, nơi du khách có thể thảnh thơi nằm đọc sách, thưởng thức một ly nước mát và lắng nghe tiếng gió rì rào qua những tán cây.

Không gian nhà hàng phục vụ khách lưu trú

Khu vực nhà hàng nội khu sở hữu thiết kế thoáng đãng, chuyên phục vụ bữa sáng buffet hoặc gọi món tùy theo công suất khách. Thực đơn tại đây tập trung vào các món ăn gia đình Việt Nam thuần túy, mộc mạc và các món ăn hải sản tươi ngon được nhập trực tiếp từ các ghe thuyền trong ngày, đảm bảo vệ sinh an toàn thực phẩm với mức giá vô cùng hợp lý.

Nhà hàng ngay cạnh bên phù hợp cho du khách thích sự thuận tiện

Nhà hàng ngay cạnh bên phù hợp cho du khách thích sự thuận tiện

Khuôn viên nghỉ dưỡng gần biển

Khoảng sân vườn lót cỏ xanh mướt đan xen dưới những bóng râm là không gian tuyệt vời để các gia đình nhỏ dạo bộ vào buổi sớm mai, hoặc cho các bé tự do chạy nhảy, vui chơi vận động thể chất an toàn trong tầm mắt của bố mẹ.

Các dịch vụ hỗ trợ trong thời gian lưu trú

Quầy lễ tân của khu nghỉ dưỡng hoạt động linh hoạt, sẵn sàng hỗ trợ du khách mọi dịch vụ đi kèm như: Cho thuê xe máy tự lái, đặt xe điện di chuyển nội khu Hồ Tràm, tư vấn các địa điểm ăn uống hải sản “ngon – bổ – rẻ” chuẩn bản địa và hỗ trợ thủ tục nhận/trả phòng nhanh chóng.

Du khách được hỗ trợ di chuyển xung quanh bằng nhiều cách khác nhau

Du khách được hỗ trợ di chuyển xung quanh bằng nhiều cách khác nhau

Khám phá những điểm đến quanh Lucky Star Hồ Tràm

Lưu trú trên cung đường biển huyết mạch tại Lucky Star Hồ Tràm, du khách chỉ mất từ vài phút đến chưa đầy 15 phút di chuyển để chạm tay vào các tọa độ du lịch hot trong khu vực:

  • Bãi tắm công cộng Hồ Tràm: Cách khu nghỉ chỉ một đoạn di chuyển ngắn, nơi bạn có thể thỏa sức hòa mình vào làn nước biển mát lạnh và tham gia các trò chơi vận động bãi bãi biển.
  • Chợ hải sản ngã tư Hồ Tràm: Thiên đường ăn uống không thể bỏ qua. Tại đây, bạn có thể tự tay lựa chọn các loại tôm, cua, ghẹ, ốc mực tươi rói vừa đánh bắt và thuê chế biến tại chỗ với mức giá cực kỳ bình dân.
  • Khu du lịch suối khoáng nóng Bình Châu: Nằm cách khu nghỉ khoảng 15-20 phút lái xe, nơi cả gia đình có thể trải nghiệm ngâm chân khoáng nóng, tắm bùn khoáng chữa lành và luộc trứng gà lòng đào tại hồ khoáng tự nhiên.
  • Rừng bảo tồn thiên nhiên Bình Châu – Phước Bửu: Điểm đến lý tưởng cho những ai đam mê trekking, chụp ảnh check-in giữa khung cảnh “rừng phù thủy” ma mị đầy huyền bí.

Khám phá khu rừng bảo tồn thiên nhiên Bình Châu - Phước Bửu

Khám phá khu rừng bảo tồn thiên nhiên Bình Châu – Phước Bửu

Những điều cần lưu ý trước khi đặt phòng

Để hành trình nghỉ dưỡng của bạn diễn ra suôn sẻ và thuận lợi nhất, hãy bỏ túi một vài lưu ý quan trọng sau:

  • Thời gian nhận/trả phòng: Giờ check-in tiêu chuẩn là từ 14:00 và check-out trước 12:00 trưa ngày hôm sau. Nếu có nhu cầu nhận phòng sớm hơn, hãy thông báo trước để nhân viên hỗ trợ kiểm tra tình trạng phòng trống.
  • Giấy tờ tùy thân: Đừng quên mang theo Căn cước công dân (CCCD) hoặc Hộ chiếu còn hạn sử dụng để làm thủ tục lưu trú tại quầy lễ tân.
  • Kế hoạch mùa cao điểm: Vào các dịp cuối tuần (thứ 6, thứ 7) hay các ngày lễ Tết, nhu cầu đổ về Hồ Tràm rất lớn. Bạn nên chủ động lên kế hoạch và đặt phòng trước ít nhất 2 – 3 tuần qua các đại lý uy tín như Lalago để giữ được hạng phòng ưng ý với mức giá bình ổn tốt nhất, tránh tình trạng hết phòng sát ngày đi.

Đánh giá thực tế từ khách lưu trú

Trải qua thời gian vận hành, Lucky Star Hồ Tràm đã nhận được nhiều phản hồi tích cực từ cộng đồng du lịch nhờ giá trị thực chất mang lại.

Anh Tiến Tùng (Du khách từ Bình Dương) chia sẻ: “Nhóm mình đi phượt Hồ Tràm chọn ở Lucky Star và rất hài lòng. Phòng ốc sạch sẽ, drap giường thơm tho, máy lạnh mát rượi. Khách sạn có hồ bơi sạch, tối ra tắm rất thích. Điểm cộng lớn là giá phòng quá rẻ so với mặt bằng chung ở Hồ Tràm, vị trí đi ra chợ hải sản hay đi tắm biển đều rất gần.”

Chị Mai Phương (Du khách từ TP.HCM) nhận xét: “Gia đình mình có kỳ nghỉ cuối tuần nhẹ nhàng tại đây. Khách sạn yên tĩnh, nhân viên thân thiện và nhiệt tình chỉ chỗ ăn hải sản ngon. Phòng Family rộng rãi, hai giường lớn nên cả nhà 4 người ngủ rất thoải mái. Rất phù hợp cho những ai muốn đi Hồ Tràm nghỉ ngơi đơn thuần mà không muốn tốn quá nhiều chi phí cho resort xa xỉ.”

Thông tin đặt phòng tại Lucky Star Hồ Tràm

Mang đến sự kết hợp hoàn hảo giữa không gian nghỉ dưỡng thoáng đãng và chi phí dịch vụ hợp lý, Lucky Star Hồ Tràm là lựa chọn tuyệt vời cho những chuyến du lịch tiết kiệm nhưng vẫn đầy đủ tiện nghi bên bờ biển thanh bình. Với sự đón tiếp nồng hậu cùng vị trí thuận tiện để khám phá các điểm check-in tại Hồ Tràm, nơi đây hứa hẹn sẽ mang lại cho bạn và gia đình một kỳ nghỉ thoải mái nhất. Hãy kết nối ngay với Lalago để được hỗ trợ kiểm tra phòng trống và giữ mức giá ưu đãi tốt nhất.

Thông tin liên hệ tư vấn:

  • Địa chỉ: Số 38 Louis I, KĐT Louis City, P. Đại Mỗ, TP. Hà Nội.
  • Hotline: 0943.333.333
  • Email: info@lalago.vn
  • Website: https://lalago.vn/

Kết nối ngay với Lalago để được hỗ trợ

Kết nối ngay với Lalago để được hỗ trợ

Câu hỏi thường gặp về Lucky Star Hồ Tràm

Lucky Star Hồ Tràm có nằm sát biển không?

Khu nghỉ dưỡng nằm trên trục đường ven biển Hồ Tràm – Bình Châu, không nằm trực diện sát bãi biển nhưng cách bãi tắm công cộng và khu vực biển rất gần. Du khách chỉ mất khoảng vài phút di chuyển bằng xe máy, xe ô tô hoặc xe điện là đã có thể ra đến bãi cát trải dài để tắm biển và vui chơi.

Khu nghỉ dưỡng có hồ bơi không?

Có. Khách sạn sở hữu một hồ bơi ngoài trời trong xanh ngay trong khuôn viên nội khu. Hồ bơi luôn được thay rửa, lọc nước thường xuyên, phục vụ hoàn toàn miễn phí cho tất cả du khách lưu trú giải nhiệt và thư giãn.

Từ TP.HCM đến Lucky Star Hồ Tràm mất bao lâu?

Thời gian di chuyển trung bình chỉ mất khoảng 2 giờ đến 2 giờ 30 phút tùy thuộc vào phương tiện di chuyển (ô tô, xe máy hoặc xe khách limousine) và tình trạng giao thông. Lộ trình di chuyển rất thông thoáng, dễ đi qua tuyến cao tốc Long Thành và Quốc lộ 51 rẽ vào đường ven biển.

Lucky Star Hồ Tràm là lựa chọn phù hợp cho những chuyến đi ngắn ngày cần sự tiện lợi, thoải mái và mức chi phí hợp lý khi ghé thăm vùng biển Hồ Tràm. Với vị trí thuận tiện di chuyển, không gian lưu trú gọn gàng, sạch sẽ cùng khuôn viên có hồ bơi thư giãn, nơi đây mang đến trải nghiệm nghỉ ngơi nhẹ nhàng, giúp du khách dễ dàng tạm rời nhịp sống bận rộn để tận hưởng không khí biển trong lành. Nếu bạn đang lên kế hoạch cho chuyến đi sắp tới, Lalago sẽ hỗ trợ việc tìm kiếm phòng và lựa chọn gói lưu trú phù hợp một cách nhanh chóng hơn, đồng thời cập nhật các ưu đãi theo từng thời điểm để bạn dễ dàng chuẩn bị cho kỳ nghỉ tại Lucky Star Hồ Tràm.

Ưu điểm nổi bật

Khách hàng được nhân viên hỗ trợ trực tiếp
Cọc 50% có code hoặc XÁC NHẬN BOOKING thanh toán đủ
Xử lý booking nhanh chóng, chính sách hoàn hủy dễ dàng, ..
Check-in sau 14:00 và check-out trước 12:00 ngày hôm sau

Đặt phòng theo tour đoàn

Khách đoàn đông hãy liên hệ ngay để có giá tốt nhất

Liên hệ ngay
Nhận phòng
2026/28/07
Trả phòng
2026/28/07
Phòng
1
Khách
2
Chọn phòng
+0

Phòng hướng núi - 3 giường đôi

3 Giường đôi
6 người
m2
  • Bao gồm bữa sáng
  • Đưa đón sân bay
  • Miễn phí trà và cà phê, nước suối trong phòng
  • Hệ thống cách âm
Đang bán chạy, được đặt cách 1 tiếng
+0

Phòng hướng biển - 2 giường đôi

2 Giường đôi
4 người
m2
  • Bao gồm bữa sáng
  • Đưa đón sân bay
  • Miễn phí trà và cà phê, nước suối trong phòng
  • Hệ thống cách âm
Đang bán chạy, được đặt cách 1 tiếng
+1

Phòng hướng biển - 1 giường đôi 1m8

1 Giường đôi
2 người
m2
  • Bao gồm bữa sáng
  • Đưa đón sân bay
  • Miễn phí trà và cà phê, nước suối trong phòng
  • Hệ thống cách âm
Đang bán chạy, được đặt cách 1 tiếng
+0

Phòng hướng núi - 2 giường đôi

2 Giường đôi
4 người
m2
  • Bao gồm bữa sáng
  • Đưa đón sân bay
  • Miễn phí trà và cà phê, nước suối trong phòng
  • Hệ thống cách âm
Đang bán chạy, được đặt cách 1 tiếng

Tất cả tiện ích

Xem tất cả
Phòng tắm
Phòng tắm
  • Giấy vệ sinh
  • Bồn tắm hoặc Vòi sen
  • Dép
  • Đồ vệ sinh cá nhân miễn phí
  • Vòi sen
  • Máy sấy tóc
  • Khăn tắm
Truyền thông & Công nghệ
Dịch vụ vệ sinh
  • Dịch vụ phòng 24/24
  • Dọn dẹp phòng mỗi ngày
Truyền thông & Công nghệ
Truyền thông & Công nghệ
  • Tivi màn hình phằng
  • Truyền hình cáp
  • Mạng tốc độ cao
  • Điện thoại
Truyền thông & Công nghệ
Dịch vụ lễ tân
  • Lễ tân 24 giờ
  • Hỗ trợ khách hàng
Truyền thông & Công nghệ
An toàn & an ninh
  • Bình chữa cháy
  • Hệ thống CCTV bên ngoài chỗ nghỉ
  • Hệ thống CCTV trong khu vực chung
  • Thiết bị báo cháy
  • Bảo vệ 24/7
Truyền thông & Công nghệ
Phòng ngủ
  • Máy lạnh
  • Ra trải giường
  • Tủ quần áo hoặc tủ quần áo
  • Bàn trang điểm
  • Tủ lạnh mini-bar
  • Dép đi trong phòng
  • Tủ quần áo
  • Ổ điện
Phòng tắm
Tổng quan
  • Không gây dị ứng
  • Dịch vụ đánh thức
  • TV
  • Sưởi
  • Trải thảm
  • Thang máy
  • Phòng gia đình
  • Tiện nghi dành cho khách khuyết tật
  • Kênh vệ tinh
  • Phòng không hút thuốc
  • Dịch vụ phòng
Dịch vụ ăn uống
  • Quầy bar
  • Nhà hàng
  • Trà chiều
di chuyển
Dịch vụ di chuyển
  • Xe điện nội khu
  • Xe bus đưa đón sân bay
  • Hỗ trợ đặt xe/taxi di chuyển
Phòng tắm
Tiện ích trong phòng
  • Bàn trang điểm
  • Điều hòa nhiệt độ
  • Tủ lạnh mini-bar
  • Trà & Cafe miễn phí
  • Két sắt
  • Áo choàng
  • Cân điện tử
  • Dép đi trong phòng
  • Ô dù (nếu có)
  • Tủ quần áo
  • Ấm điện
  • Bàn ủi

Q&A

1. Thời gian nhận phòng và trả phòng tại Lucky Star Hồ Tràm như thế nào?

Thời gian tiêu chuẩn của Khách sạn nhận phòng lúc 14h, trả phòng lúc 12h (ngày hôm sau). Nếu bạn muốn nhận phòng sớm hơn hoặc trả phòng muộn hơn thời gian trên, hãy liên hệ 0943333333 để được hỗ trợ

2. Tại sao phải đặt cọc trước 50% tiền phòng?

Bạn cần đặt cọc trước 50% giá trị tiền phòng để đảm bảo đặt phòng cho giai đoạn bạn muốn lưu trú

3. Chính sách hoàn hủy phòng ở Lucky Star Hồ Tràm như thế nào?

Đặt phòng tại Lucky Star Hồ Tràm sẽ không hoàn hủy theo quy định của Khách sạn. Tuy nhiên, trường hợp bất khả kháng, bạn hãy liên hệ 0943333333 để được hỗ trợ

4. Có thể lựa chọn ăn uống tại Lucky Star Hồ Tràm như thế nào?

Bạn hoàn toàn có thể ăn uống tại Nhà hàng của Khách sạn. Nhà hàng có thể phục vụ các bữa sáng, trưa, tối tùy vào thời điểm bạn lưu trú

5. Khách sạn được phép mang thú cưng vào phòng không?

Khách sạn không được phép mang thú cưng vào phòng. Bạn có thể gửi thú cưng tại các Pet Shop gần đấy

Bạn đã trải nghiệm dịch vụ này? Hãy chia sẻ cảm nhận của bạn để giúp những du khách khác có những lựa chọn tốt nhất!
⭐ Đánh giá của bạn rất quan trọng với chúng tôi

Đánh giá

10.0 Tuyệt vời
Tuyệt vời
0
Xuất sắc
0
Tốt
0
Trung bình
0
Kém
0

Sản phẩm tương đương

Holiday Inn Resort Hồ Tràm Beach
Hồ Tràm
9.1
Tuyệt vời
Liên hệ
Nếu bạn vẫn chưa tìm được sản phẩm ưng ý, hãy tham khảo thêm các sản phẩm tại Khách sạn Hồ Tràm
Facebook
zalo